Price: 8.568.800₫
Original Price: 15.321.500₫
| Color | Black |
| Brand | Apple |
| Model | Apple iPhone 13 |
| Screen Size | 6.1" |
| Rear Camera | 12MP |
| Condition | Refurbished |
| Cellular Phone Refresh Rate | 120Hz |
| Phone Battery Capacity | 3274mAh |
| Power Supply | Wall Plug |
| CPU Brand | Apple |
| SKU | sw251025773707355517 |
Brand Name: Apple
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Apple-sc-014441901.html
Quality: 6074891 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm